Hỏi đáp Hỏi đáp

Nội dung câu hỏi

Tiêu đề câu hỏi: Hỏi về việc cấp giấy phép lái xe bằng b2
Câu hỏi: tôi có học và thi đỗ kỳ thi sát hạch ngày 24 tháng 8 .tôi có hỏi nhà trường sao tôi chưa được cấp bằng.bên nhà trường trả lời sở chưa lm dđk cho tôi.tôi muốn hỏi sau khi thi sát bao nhiêu tôi được cấp bằng 
Người gửi: Nguyễn quang huy Thư điện tử: Zonyhuy@gmail.com
Địa chỉ: Số điện thoại: 0974412730
Lĩnh vực: Giao thông đường bộ Ngày gửi: 21/10/2018
File đính kèm:

Nội dung trả lời

Người trả lời: Biên Tập
Ngày trả lời: 23/10/2018
Trả lời: Bạn kiểm tra lại kết quả thi. Nếu thi từ 24/8 thì giờ GPLX đã có và trả về cơ sở đào tạo.
Lượt xem: 78
bản đồ hành chính
Quảng Cáo
Video
Loading the video...
Bình chọn
Bạn mong muốn được nghỉ lễ bao nhiêu ngày?
  • 20 10 2018 
  • 20 10 2018 2 
Liên kết web

SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI TỈNH THÁI NGUYÊN

Địa chỉ: Số 350 – P. Quang Trung – TP. Thái Nguyên – Tỉnh Thái Nguyên

Điện thoại: 02803 856534 - Fax: 02803 856026

Email: sogtvt@thainguyen.gov.vn

Trưởng Ban biên tập: Lê Văn Vịnh, Giám đốc Sở Giao thông vận tải Thái Nguyên

Bản quyền © 2015 Sở Giao Thông Vận Tải Tỉnh Thái Nguyên. Bảo lưu toàn quyền

Phát triển bởi Unitech trên nền tảng Chính quyền điện tử (Da Nang Egov Platform) do UBND TP Đà Nẵng chuyển giao