Hỏi đáp Hỏi đáp

Nội dung câu hỏi

Tiêu đề câu hỏi: Hỏi về việc cấp chứng chỉ cho lái xe taxi
Câu hỏi: Tình cờ Tôi có đọc trên trang mạng.về việc bộ giao thông vận tải đã bãi bỏ việc cấp chứng chỉ cho lái xe taxi và phụ xe buýt,từ tháng 8 năm 2010 có đúng không?
Người gửi: Hoàng văn Dương Thư điện tử: Hoangngân612013@gmail.com
Địa chỉ: Số điện thoại:
Lĩnh vực: Giao thông đường bộ Ngày gửi: 12/11/2018
File đính kèm:

Nội dung trả lời

Người trả lời: Biên Tập
Ngày trả lời: 13/11/2018
Trả lời: Chưa có thông tin chính xác bạn nhé.
Lượt xem: 64
bản đồ hành chính
Quảng Cáo
Video
Loading the video...
Bình chọn
Bạn mong muốn được nghỉ lễ bao nhiêu ngày?
  • 20 10 2018 
  • 20 10 2018 2 
Liên kết web

SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI TỈNH THÁI NGUYÊN

Địa chỉ: Số 350 – P. Quang Trung – TP. Thái Nguyên – Tỉnh Thái Nguyên

Điện thoại: 02803 856534 - Fax: 02803 856026

Email: sogtvt@thainguyen.gov.vn

Trưởng Ban biên tập: Lê Văn Vịnh, Giám đốc Sở Giao thông vận tải Thái Nguyên

Bản quyền © 2015 Sở Giao Thông Vận Tải Tỉnh Thái Nguyên. Bảo lưu toàn quyền

Phát triển bởi Unitech trên nền tảng Chính quyền điện tử (Da Nang Egov Platform) do UBND TP Đà Nẵng chuyển giao